Vorverkefni 2017

Vorverkefni 2017
    Verkefni
Lilja Bjarnadóttir 10.KN Tónlist/ Soundtrack
Margrét Helga Kristjánsdóttir 10.KN
Sigurlaug Árnadóttir 10.IGJ
Una Mist Óðinsdóttir 10.ELM
     
Brynja Lind Þormóðsdóttir 10.KN Fjölbreytni íþrótta
Elísabet Friðriksson 10.IGJ
Jóhanna Lan Hjaltadóttir 10.IGJ
Tara Jónsdóttir 10.ELM
     
Brynhildur Vala Björnsdóttir 10.IGJ Hjálparsamtök á Íslandi
Ísabella Ösp Herbjörnsdóttir 10.GG
Margrét Friðriksson 10.ELM
     
Bjarndís Lind Jónsdóttir 10.IGJ Áhugaverð störf
Victoria Sædís Duret 10.IGJ
Edda Björg Eiríksdóttir 10.GG
     
Erna Katrín Pétursdóttir 10.HB Árbók
Jóhanna Friðrika Weisshappel 10.HB
Sigríður Marta Ingvarsdóttir 10.HB
Sólveig Björt Hlynsdóttir 10.GG
Þórunn Elísa Þórisdóttir 10.GG
     
Anna Rakel Tómasdóttir 10.KN Dagskrá í Hæðargarði
Elísa Sól Oddgeirsdóttir 10.KN
Helga Björg Óladóttir 10.KN
Helga Rún Hermannsdóttir 10.KN
     
Inga Árný Gunnarsdóttir Kondrup 10.HB Netlaus sveitaferð
Ólöf Una Bárðardóttir 10.HB
     
Ásgrímur Klaus A Schepsky 10.GG Sveitaferð
Ástþór Ragnar Gautason 10.IGJ
Deivids Romans Melnikovs 10.IGJ
     
Ásta Sóley Jónsdóttir 10.ELM Góð ráð fyrir yngri íþróttamenn
Elín Efemía Jack Ingólfsdóttir 10.ELM
Karólína Jack 10.KN
Birgitta Dröfn Björnsdóttir 10.ELM
     
Daniel Ari Gretuson Maksimov 10.HB Viðtöl við ferðamenn
Kristinn Helgason 10.HB
     
Andrea Ýr Pétursdóttir 10.GG Sögur og ljósmyndir
Ágústa Borg Birgisdóttir 10.GG
Hrefna Rós Hrannarsdóttir 10.GG
Karen Rut Þorkelsdóttir 10.ELM
     
Eygló Dögg Böðvarsdóttir 10.KN Út fyrir Reykjavík
Lára Guðrún Sigurjónsdóttir 10.KN
Þórunn Guðmundsdóttir 10.ELM
     
Eyjólfur Jónsson 10.HB Safnað fyrir björgunarsveitina Ársæll
Ingvar Freyr Snorrason 10.IGJ
Ragnar Freyr Ólafsson 10.IGJ
Úlfur Árnason 10.KN
     
Emma Dröfn Garðarsdóttir 10.ELM Teiknimyndapersónur
     
Konráð Kristinn Vilhjálmsson 10.KN Út fyrir 
Ívan Már Þrastarson 10.GG
Sölvi Viggósson Dýrfjörð 10.ELM
Elvar Atli Smárason 10.GG
Kristján Leó Guðmundsson 10.GG
     
Davíð Björn Pálsson 10.ELM Rómverjar og Rómaveldi
     
Máni Hafsteinsson 10.GG Ferðast um Ísland
Sigríður Bergl.Hermannsdóttir 10.HB
     
Ásgeir Eyþórsson 10.GG Stofa fyrirtæki tengt ferðamennsku
Bjarki Brynjólfsson 10.KN
Kári Gunnarsson 10.KN
Kjartan Ísak Sæmundsson 10.GG
     
Marta María Stephensen 10.IGJ Minningarmyndband
Sóley Bjarkadóttir 10.IGJ
     
Guðrún Rebekka Ragnarsdóttir 10.HB Skólablað
Halldóra Sif Guðmundsdóttir 10.HB  
Heiðdís Mjöll Guðríðardóttir 10.HB  
Jóhanna Katrín Stefánsdóttir 10.HB  
     
Oddur Stefánsson 10.IGJ Lífið á Þingvöllum
Tristan Gylfi Baldursson 10.ELM
     
Aron Höskuldsson Eliasen 10.HB Fisflug 
Gabríel Arnar Gunnlaugsson 10.ELM
Júlían Hafstein 10.KN
Máni Björn Hlynsson 10.GG
     
Harpa Dögg Jóhannsdóttir 10.GG Ferðamanna staðir í Reykjavík
Hildur Ýr Jóhannsdóttir 10.GG
Hróðný Rún Hölludóttir 10.HB
Iðunn de Bustos Martin 10.HB
     
Benedikt Guðmundsson 10.KN  
Jóhann Egill Svavarsson 10.KN
Lian Cedric C.Abaygar 10.GG Viðtal við Ómar Ragnarsson
     
Grétar Másson 10.GG Safnað fyrir UNICEF
Mateusz Smentoch Edwardsson 10.HB
Anna Vala Axelsdóttir 10.IGJ
Jóhannes Óðinsson 10.IGJ
     
Geir Ragnarsson 10.ELM Forritun 
Ívar Guðnason 10.ELM
Ólafur Heiðar Jónsson 10.ELM
Örn Steinar Sigurbjörnsson 10.ELM
     
Bjarki Sigurjónsson 10.GG Vefsíða um líkamsrækt
Ísak Þráinn Guðmundsson 10.KN
Magnús Baldvin Friðriksson 10.HB
Sigfinnur Jerzy Guðlaugsson 10.KN
     
Elísa Björg Tryggvadóttir 10.ELM Matreiðslubók
Kristín Alda Jörgensdóttir 10.ELM
Hekla Sól Hafsteinsdóttir 10.ELM
     
Hekla Karen Alexandersdóttir 10.KN Tónlistardiskur
Helga Solveig McAdam 10.IGJ
     
Bergsteinn Gizurarson 10.ELM Tíska á Íslandi
Sverrir Hreggviðsson 10.IGJ
Unnar Elí Egilsson 10.KN
     
Davíð Jóhann Diego 10.IGJ Vefsíða - Hönnun á fatamerki
Einar Dagur Ómarsson 10.IGJ
Jens Hilmar Wessman 10.ELM
Þórir Rafn Þórisson 10.HB
Nökkvi Þór Ragnarsson 10.KN
     
Daníel Leó Þórisson 10.IGJ Búið til App
Daníel Þór Harðarson 10.IGJ
Einar Geir Tipton 10.IGJ
Kristófer Máni Olgeirsson 10.IGJ
Sólon Sævar Kjartansson 10.KN
     
Birta Líf Jökulsdóttir 10.GG Bardagalistir á Íslandi
Glódís Ylja Hilmarsdóttir 10.HB
Kolfinna Iðunn Atladóttir 10.GG
     
Bjarki Hrafn Ingvarsson 10.HB Sketsar
Stefán Steinsen 10.IGJ
Unnar Hrafn Hilmarsson 10.KN
Víðir Ramdani 10.HB
Arnar Steinn Arnarsson 10.KN
     
Friðrik Húni Jóhannesson 10.ELM Bæklingur um París
Sverrir Ágústsson 10.ELM
     
Ingvar Snær Jennason 10.KN Grútarlampi smíðaður
     
Andri Valur Gunnarsson 10.GG Sketsar
Leó Ásgeirsson 10.IGJ
Gabríel Máni Unnarsson 10.GG
Flóki Rafn Flókason 10.ELM